ชุมนุมคุณแม่ปรึกษาปัญหาออนไลน์
![](/images/midwife-questions/thai-202407.jpg)
คลาสเพื่อคุณแม่ตั้งครรภ์ ชาวต่างชาติ 「ฝึกยืดเส้นและฝึกหายใจ」
ชุมนุมออนไลน์เดือนละ1ครั้ง เกี่ยวกับข้อมูลที่จำเป็นในการตั้งครรภ์,การคลอด,หลังคลอดในญี่ปุ่น โดยสามารถถาม,ปรึกษาผดุงครรภ์,ผู้เชี่ยวชาญด้านการดูแลเด็กผ่านล่ามใจดี และได้คุยแลกเปลี่ยนข้อมูลกับแม่ๆท่านอื่นด้วย ได้เรียนรู้ภาษาญี่ปุ่นที่ใช้ในการเลี้ยงลูกด้วยค่ะ
เป็นการชุมนุมที่สนุกค่ะ
เข้าร่วมได้สบายสบายนะคะ
เป็นการชุมนุมที่สนุกค่ะ
เข้าร่วมได้สบายสบายนะคะ